+ Trả Lời Ðề Tài
Trang 1 trong 3 1 2 3 Cuối cùngCuối cùng
kết quả từ 1 tới 10 trên 21

Ðề tài: Tất niên cuối năm

Gia nhập
    Sep 2006
    Nơi cư ngụ
    Hang sói

Tất niên cuối năm

Sắp đến tết rồi, chúng ta làm 1 bữa tất niên cuối năm 1 cái nhỉ. Có tên nào đăng ký ko nào. kekeke
    Chôn cô đơn trong bóng tối cô liêu
    Đôi mắt sói đốt cháy bừng đêm vắng

Tư vấn thiết kế kiến trúc, gọi 0989 994 456
    WWW.KIENTRUCHAIHOA.COM

Gia nhập
    Sep 2006

Trả lời: Tất niên cuối năm

Có tôi . Nhưng đề nghị cụ thể địa điểm , thời gian , số tiền , nhậu nhẹt bữa để ăn tết cho ngon
    Mắt nào em ném trao anh
    Dao cau bổ dọc toang mành trời đêm
    Môi nào rót mật ...say mềm
    Mà giờ rơi rớt ... bên thềm lắt lay

Vũ Anh Vũ

Gia nhập
    Dec 2006
    Nơi cư ngụ
    ♥ღThiên Đường Của các Ngôi Saoღ♥

Có em nữa hehe. Đăng ký phát ăn chơi cuối ănm cho nó béo hehe. Mà đề nghịcho ngày giờ, địa điển ná bác Sói Già Gian ác ơi
    " "
    Tình yêu như những giọt sương, nhẹ rơi trên đoá hoa hồng. Tình em như những con sông, tình anh như những cánh buồm chở bao la ước mơ hồng. Mình bên nhau suốt cuộc đời, cầm tay anh mãi ko rời. Để nghe hạnh phúc tuyệt vời, để nghe anh nói ngàn lời rằng anh yêu mãi em thôi

[CENTER][COLOR="Red"][B][SIZE="3"][url]

Gia nhập
    Jan 2008

Nếu đi ăn thì dễ dầu gì từ chối nhỉ?Cho Duyên đăng kí đi với coi!!!

Gia nhập
    Sep 2006

HT đăng kí, nếu đóng góp nhẹ nhàng thì mới đăng ký, nặng thì rút lui ạ
    Thân em như dải lụa đào
    Phất phơ giữa chợ biết vào tay ai

Gia nhập
    Jan 2008

Cho thời gian và địa điểm đi bác Sói già ơi, để Cua còn sắp xếp lịch chứ

Gia nhập
    Dec 2006
    Nơi cư ngụ

Tình hìn là ông Sói Già chạy mất tích rùi... Ba hồn bảy vía bác Sói hok già mà cũng chả gian ác ở đâu thì về....... Thui chán chả ấy nữa đâu....
    " "
    Tình yêu như những giọt sương, nhẹ rơi trên đoá hoa hồng. Tình em như những con sông, tình anh như những cánh buồm chở bao la ước mơ hồng. Mình bên nhau suốt cuộc đời, cầm tay anh mãi ko rời. Để nghe hạnh phúc tuyệt vời, để nghe anh nói ngàn lời rằng anh yêu mãi em thôi

Gia nhập
    Dec 2006
    Nơi cư ngụ

Tất niên cuối năm ( chương trình và kế hoạch)

Chương trình và kế hoạch tất niên cuối năm

TÌnh hình là năm hết tết đến, cả năm vất vả lam lũ cùng nhau xây dựng cái gốc đa này nên chúng ta cũng phải có một buổi tiệc thật ấm áp để hàn huyên và quan trọng nà chia tay cái năm 2007 sắp qua này c hứ nhỉ?

Lý do là thế nên Mít kêu gọi đồng bào cùng đến góp vui cho chương trình tất niên cuối năm nay của Gốc Đa Nhà Mình Mong mọi người nhiệt tình tham gia ạ .

Kế Hoạch : Vì là theo chủ nghĩa ấm áp gia đình là chính nên chúng ta sẽ tổ chức tại nhà sáng lập viên của cây đa. Như thế vừa ấm vừa ...rẻ mà ngon ạ.

Tình hình lạnh lẽo thế này nên tổ chức ăn lẩu, Mít sẽ lo khâu đi chợ, nấu nướng, bác nào rảnh thì đến sớm phụ giúp ạ. Cái này là cần thiết đấy ạ.

Thời gian: Bắt đầu bữa tiệc vào lúc 18h ngày 30/1/2008 tức 23 tháng 12 âm lịch ạ ( đề nghị mọi người tham gia đến đúng và sớm hơn dự định để còn thực hiện chương trình ăn nhậu tại gia được đúng giờ đúng chương trình ạ ).

Địa điểm: phòng 730, cầu thang 12, nhà CT4 khu TT Mỹ Đình - Mễ Trì - Đường Phạm Hùng ( nhà anh Sói nhà mình ấy ạ, chắc có rất nhiềungười biết rồi. Ai chưa biết vui lòng liên lạc qua sđt sau : 0904.665.046 0r 0989.994.456 để được hướng dẫn và giải đáp cụ thể.

Kinh Phí: 50k/1người ( thừa thiếu bổ sung sau )

Kính đề nghị quý anh chị em nào đến được sớm từ chiều giúp Mít đi chợ rửa rau nấu nướng thì đến nhé. Mong sự nhiệt tình của quý anh c hị hờ hờ hờ.

Chương trình đơn giản mà ấm áp thế mong bà con ủng hộ và đăng ký nhanh chân ạ. Thời gian không còn nhiều nên mong bà con nhanh c hân nhanh tay hưởng ứng và ủng hộ bằng cách đăng ký và kêu gọi đồng bào thêm ạ. Mà hôm đó là ngày Ông Công Ông Táo nữa nên kínhmong quý bà con đến đông đủ sớm như dự kiến để còn lý do về sớm ạ.

Mong gặp mọi người vào một ngày cuối năm thật ấm áp >:d<.

Thân!

" "

Gia nhập
    Dec 2006
    Nơi cư ngụ

Danh sách những người đã đăng ký ( tạm thời,sẽ cập nhật liên tục ^_^ )

1. lonely_wolf
    2. Mít
    3. Hương Thu
    4. Anh Vũ
    5. VLong
    6. SongDuy
    7. Cua
    8. ThanhDuyen
    9...
    10...
    " "

Gia nhập
    Sep 2006
    Nơi cư ngụ
    Heaven

Hình như mình chưa vào đăng ký mà đã có tên à?

+ Trả Lời Ðề Tài
Trang 1 trong 3 1 2 3 Cuối cùngCuối cùng